Dây nhảy quang SC/SC ,Chuẩn PC,Đa mốt OM3,Đường kính 2.0mm,dạng dây đôi,PVC,3m

365,000

Mô tả

Dây nhảy quang SC/SC ,Chuẩn PC,Đa mốt OM3,Đường kính 2.0mm,dạng dây đôi,PVC,3m
F/O Jumper Cord SC/SC Type,PC Polishing,Multimode OM3,Dia.2.0mm,Duplex,PVC,3m
MÃ : LS-JC-SC/SC-M3-20-DP-V-030
Quy chuẩn đóng gói : 1 Chiếc
Xuất xứ : VN
Mỗi m cáp quang loại Đa mốt OM1/OM2 dài thêm 38000vnđ
Multimode OM1/OM2 Cable increment per meter

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Dây nhảy quang SC/SC ,Chuẩn PC,Đa mốt OM3,Đường kính 2.0mm,dạng dây đôi,PVC,3m”

Contact Me on Zalo
Call Now Button