Cắt Sét Lan Truyền 1 Pha OBO-V20-C/0-280
1,000,000₫
Categories: Cắt sét OBO (Đức), Thiết bị chống sét
Description
Rated operating voltage(V) (Ue) 230VAC (Điện áp làm việc định mức)
Maximum continuous voltage (V) 280VAC (Điện áp sử dụng liên tục lớn nhất)
Nominal surge current (8/20uS) / (10/350uS) 20kA (Dòng xả sét định mức)
Maximum surge current (8/20uS) / (10/350uS) 40kA (Dòng xả sét lớn nhất)
Total surge current (8/20uS) / (10/350uS) 40kA (Dòng xả sét tổng)
Protection level <1.3kV (Điện áp xung tối đa bảo vệ được)
Response time <25 nS (Thời gian đáp ứng)
Mã sản phẩm 5099609 (mã đặt hàng, mã thiết bị)
Be the first to review “Cắt Sét Lan Truyền 1 Pha OBO-V20-C/0-280” Hủy
Related products
Cắt Sét Lan Truyền 1 Pha OBO V10-C/1P+NPE-280
0 ngoài 51,935,000₫ Add to cart -
Cắt Sét Lan Truyền 1 Pha OBO V25-B+C
0 ngoài 51,972,000₫ Add to cart -
V10 COMPACT 385 (385V, 3P, In 10kA/P, Imax 20kA/P) trước những thiết bị đầu cuối