Dây thuê bao quang 4FO-FTTH4 (SS7X0.33mm) 4000m/thùng

13,000,000

Danh mục:

Mô tả

  • Số sợi: 4 sợi quang đơn mode, chuẩn ITUT G652, G.652.D, G655
  • Bước sóng hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm.
  • Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang được làm theo công nghệ ống đệm lỏng với quy cách của ống đệm lỏng trung tâm.
  • Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm lỏng được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.
  • Lớp nhựa HDPE chất lượng cao bảo vệ ngoài.
  • Dây treo cáp bằng thép 1×1.2 mm.
  • Được dùng như loại cáp treo FTTH

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Dây thuê bao quang 4FO-FTTH4 (SS7X0.33mm) 4000m/thùng”

Contact Me on Zalo
Call Now Button